ราคา 1490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48064.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 424/55
โครงการ รีเจ้นท์โฮม 13 สุขุมวิท 93 | regent home 13 sukhumvit 93 | รีเจ้นท์ โฮม 13 สุขุมวิท 93 condominium

สุเมธ สุเมธ
0619498888
2020-05-14 15:18:57.0
เลขที่ประกาศ: 288280
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด รีเจ้นท์โฮม13 Regent Home 13 ซอยสุขุมวิท 93 ที่ตั้งโครงการ :: 424 ซอยสุขุมวิท 93 บางจาก พระโขนง กรุงเทพฯ 10260 รายละเอียด - ห้องเลขที่ 424/55 ชั้นที่ 4 อาคาร 1 - ขนาด 31.39 ตารางเมตร / 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - ห้องปรับปรุงใหม่ เฟอร์นิเจอร์สวยใหม่เอี่ยม พร้อมเข้าอยู่ได้เลย - ตู้เสื้อผ้า / เตียงพร้อมที่นอน 5 ฟุต / โต๊ะเครื่องแป้งพร้อมสตูล / โซฟา (ปรับนอนได้) / โต๊ะข้าง / ตู้วางโทรทัศน์ โต๊ะทานข้าวพร้อมเก้าอี้ 2 ตัว / เครื่องทำน้ำอุ่น - พร้อมเครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง และชุดผ้าม่าน - ระเบียงหันทิศตะวันออกเฉียงเหนือ / วิวเมือง - จัดสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย - สนใจนัดชม ติดต่อ สุเมธ 061-949-8888 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ - ฟิตเนส - สระว่ายน้ำ - สวนหย่อม - รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง - กล้องวงจรปิด - ระบบเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด จุดเด่นโครงการ / สถานที่สำคัญใกล้เคียง - ใกล้เซเว่นหน้าคอนโด ตลาด ร้านค้า ร้านกาแฟ - เดินทางสะดวก สามารถเข้า-ออกทางถนนอ่อนนุช ถนนศรีนครินทร์ และถนนบางนา-ตราดได้ - BTS บางจาก / ทางด่วนสุขุมวิท 62 - โรงเรียนนานาชาติ เวลล์ / โรงเรียนนานาชาติ เบิรค์เล่ย์ / รร.แองโกลสิงคโปร์ - รพ.สุขุมวิท - เซ็นทรัลบางนา / โลตัส อ่อนนุช ---------------------------------------------------------------------------------- HOT PRICE Condo for sale Regent Home 13, Sukhumvit 93, 1 bedroom 1 bathroom, 31.39 sq.m., 4thfloor, city view, near BTS Bangchak Location : Soi Sukhumvit 93 Near BTS : BTS Bangchak Unit Size : 31.39 sq.m. 1 bedroom / 1 bathroom / 4th floor Decoration : Fully furnished For more information please call Mr.Sumate 061-949-8888